Posted in กิจกรรมและโครงการ วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2566 นายบง วงศ์อินทร์อยู่ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาตาล พร้อมคณะ กล่าวเปิดงานโครงการพัฒนาตลาดสินค้าทางการเกษตร การทำกระเป๋าสานจากต้นกก ในวันที่ 16-17 กุมภาพันธ์ 2566 โดย องค์การบริหารส่วนตำบลนาตาล ร่วมกับ สำนักงานกองทุนสนับสนุนการสร้างเสริมสุขภาพ (สสส.) ณ อาคารเอนกประสงค์ อบต.นาตาล Admin